MOVIE SCHEDULE

ശ്രീകുമാർ

അൻപാനവൻ അമ്പറാതവൻ അടങ്കാതവൻ (11.15. 2.30,6.15, 9.30)

Ph: 2331222

ശ്രീവിശാഖ്

അവരുടെ രാവുകൾ (M) (11.15, 2.30, 6.15, 9.30)

Ph: 2331222

ശ്രീപത്മനാഭ

ബാഹുബലി 2 (T) (11, 2.30, 6, 9.30)

Ph: 2473999

ന്യൂ തിയറ്റർ

Screen-1: ഗോദ (M) (11.30, 2.30, 6.15, 9.30)

Screen-2:Tube Light (H) (11.15, 2.30, 6.15, 9.30 )

Screen-3: CIA (11.15), വനമകൻ (T) (9.30), അവരുടെ രാവുകൾ (M)(2.30, 6.15)

കൈരളി

വനമകൻ (T) (11.15, 2.30, 6.15, 9.30)

Ph: 2332747

ചിറയിൻകീഴ് സ്വാമിജി

ജോമോന്റെ സുവിശേഷങ്ങൾ (3, 6.30, 9.30)

(95267 52302)

ശ്രീ

രാമന്റെ ഏദൻതോട്ടം (M) (11.30, 2.30, 6.30, 9.30)

കലാഭവൻ

രാമന്റെ ഏദൻതോട്ടം (M) (2.30, 6.30,9.30)

ദേവിപ്രിയ

അച്ചായൻസ് (M) (11, 2.30, 6, 9.30)

അജന്ത

വിളയാട്ട് ആരംഭം (T) (11.15, 2.15, 6.15, 9.15)

ധന്യ

Tube Light (H) (11.15, 2.30, 6.15, 9.30)

ഏരീസ് പ്ളക്സ് എസ് എൽ. സിനാമാസ്

Audi -1 Tube Light (H) (11.30, 3, 10.30), ബാഹുബലി 2 (T) (6.30)

Audi-2:Wonder Woman 3D (E) (11.30, 9.45) Despicable Me 3 3D (E) (3,7)

Audi 3: AAA (T) (11.30, 3, 6.30, 10)

Audi 4: ഗോദ (M) (11.30, 6.45, 9.45), Comrade in America (M) (2.45)

Audi 5: വനമകൻ (T) (11.30, 10.15), ബാഹുബലി 2 (T) (2.45), Tube Light (6.45)

Audi 6: അവരുടെ രാവുകൾ (M) (11.30, 3, 7, 10)

കാട്ടാക്കട ശ്രീമുരുക

ബാഹുബലി 2 (T) (2.30, 6.15, 9.30)

Ph: 999952120

കിളിമാനൂർ S.N.

ബാഹുബലി 2 (M) (10.30, 2.30, 6.15, 9)

നെടുമങ്ങാട്: സൂര്യ

വിളക്കുമരം (M) (11, 2.30, 6.15, 9.30)

[ A/c ] Ph: 2802223

സൂര്യ പാരഡൈസ്

ഗോദ (M) (11, 2.30, 6.15, 9.30)

[ A/c ] Ph: 2813259

റാണി

വനമകൻ (T) (11, 2.30, 6.15, 9.30)

[DTS] Ph: 0472 2802240

വെട്ട്റോട്: ഹരിശ്രീ

വിളക്കുമരം (M) (11, 2.30)

സിംങ്കവേട്ട (T) (6.15, 9.30)

Ph: 3256464

കുഴിത്തുറ ലക്ഷ്‌മി :

Tharai Thappattai (T) (11, 2.30, 6.30, 9.30)

രമ്യ

വനമകൻ (T) (11.15, 2.30, 6.15, 9.30)

(DTS) (2476773)

കഴക്കൂട്ടം കൃഷ്ണ

അവരുടെ രാവുകൾ (M) (11.15 9.30)

Tube Light (H) (2.30, 6.15)

(A/C DTS 3D) Ph: 0471 2418144

ആറ്റിങ്ങൽ ഗംഗ

Tube Light (H) (11.15, 2.30, 6.15, 9.30)

DTS

യമുന

AAA (T) (11.15, 2.15, 6.15, 9.30)

കാവേരി

അവരുടെ രാവുകൾ (M) (11, 2.30, 6.15, 9.30)

Ph: 04702629973

വൈശാഖ്

ഡാൻസ് ഡാൻസ് (M) (11.15, 2.30)

വിളക്കുമരം (M) (6.15, 9.30)

Ph: 04702622244

ഡ്രീംസ്

The Mummy 3D (E) (11.15, 2.30, 9.30)

ബാഹുബലി 2 (M) (6.15)

തപസ്യ പാരഡൈസ്

വിശ്വാസപൂർവ്വം മൻസൂർ (M) (4 Shows)

ബാഹുബലി 2 (M) (6.30)

തപസ്യ

വനമകൻ (T) (11.00, 2.45, 6.30, 9.45)

A/c DTS Ph: 04702620920

വർക്കല SR

ബോഗൻ (T) (11, 3, 6.30, 9.30)

Ph: 0470-2602339

സ്റ്റാർ

CIA (M) (11.15, 6.15 9.30)

ബാഹുബലി 2 (M) (2.30)

വിമല

രാമന്റെ ഏദൻതോട്ടം (M) (11,3)

ഗോദ (M) (6.39, 9.45)

Ph: 0470–2605700

കോവളം ശ്രീനീലകണ്ഠ

ബാഹുബലി 2 (T) (3, 6.30, 9.30)

Ph: 2488669

പെരിങ്ങമല അശ്വതി

അച്ചായൻസ് (M) (2.30, 6.30, 9.30)

Ph: 2400394

നെയ്യാറ്റിൻകര സുഭ

അച്ചായൻസ് (M) (2.30, 6.30, 9.30)

Ph: 2222464