TODAY'S EVENTS

6.30 AM

പൂങ്കുന്നം ശിവക്ഷേത്ര മൈതാനി

Share
Facebook
Twitter

വിനായക ചതുർഥി ഗണേശോത്സവം. പുഷ്പഗിരി സീതാരാമസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽനിന്ന് എഴുന്നള്ളിപ്പ്.

7.00 AM

പുതുരുത്തി വിശുദ്ധ പത്താം പിയൂസ് പള്ളി

Share
Facebook
Twitter

ലദീഞ്ഞ്, നൊവേന, കുർബാന, കുർബാന 10.30, വടക്കേക്കര കപ്പേളയിൽ ലദീഞ്ഞ്, നൊവേന 6.45, തേരെഴുന്നള്ളിപ്പ് 7.00

7.30 AM

തൃശൂർ തെക്കേ ഗോപുരനട

Share
Facebook
Twitter

വേൾഡ് മലയാളീ കൗൺസിൽ തൃശൂർ ചാപ്റ്റർ മൺസൂൺ വാക്ക് വിഷവിമുക്ത പച്ചക്കറി സന്ദേശയാത്ര ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി വി.എസ്. സുനിൽകുമാർ.

8.00 AM

കുരിയച്ചിറ പോപ്പ് ജോൺ എൽപി സ്കൂൾ

Share
Facebook
Twitter

അമല ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ സയൻസസ്, ജോയ് ആലുക്കാസ് ഫൗണ്ടേഷൻ സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാംപ്. ഉദ്ഘാടനം മാർ റാഫേൽ തട്ടിൽ, സ്വാമി പുരുഷോത്തമാനന്ദ സരസ്വതി, ഓണമ്പിള്ളി മുഹമ്മദ് ഫൈസി.

8.00 AM

പുന്നയൂർക്കുളം ചമ്മന്നൂർ അമൽ ഹെൽത്ത് കെയർ

Share
Facebook
Twitter

പ്രിയദർശിനി കൾചറൽ ഫോറം,അമൽ ഹെൽത്ത് കെയർ എന്നിവർ ചേർന്ന് നടത്തുന്ന സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാംപ്. ഉദ്ഘാടനം വി.ടി.ബലറാം എംഎൽഎ.

9.00 AM

എരനെല്ലൂർ പള്ളി പാരിഷ്ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

സൗജന്യ നേത്ര പരിശോധന ക്യാംപ്

9.00 AM

തൃശൂർ പാറമേക്കാവ് കോളജ്

Share
Facebook
Twitter

ബാലഗോകുലം തൃശൂ‍ർ മഹാനഗർ വൈജ്ഞാനിക മത്സരം.

9.00 AM

ചേർപ്പ് സിഎൻഎൻ ബോയ്സ് ഹൈസ്കൂൾ

Share
Facebook
Twitter

ശിവസേന ചേർപ്പ് യൂണിറ്റ് സൗജന്യ നേത്ര പരിശോധന ക്യാംപ്.

9.00 AM

കോടന്നൂർ അനന്തു ഓഡിറ്റോറിയം

Share
Facebook
Twitter

കോടന്നൂർ പിഎസ്‌സി സൊസൈറ്റി വൃക്ക പരിശോധന ഹോമിയോ – ആയുർവേദ ക്യാംപ്

9.00 AM

തൃശൂർ ചെമ്പൂക്കാവ് എഴുത്തച്ഛൻ സമാജം ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

കേരള ജനപക്ഷം ജില്ലാ നേതൃപഠന ക്യാംപ് ഉദ്ഘാടനം പി.സി. ജോർജ് എംഎൽഎ.

9.30 AM

തൃശൂർ സാഹിത്യ അക്കാദമി ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

തൃശൂർ സഹൃദയവേദി സുവർണ ജൂബിലി സമാപനാഘോഷം, സിംപോസിയം ഉദ്ഘാടനം എം.പി. അബ്ദു സമദ് സമദാനി 9.45, കവി സമ്മേളനം 1.45, സമാപന സമ്മേളനവും അവാർഡ്ദാനവും. മന്ത്രി വി.എസ്. സുനിൽകുമാർ, മഹാരാഷ്ട്ര മുൻ ഗവർണർ കെ. ശങ്കരനാരായണൻ 4.00.

9.30 AM

ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളജ് ഓഡിറ്റോറിയം

Share
Facebook
Twitter

കെഎസ്‌യു പ്രവർത്തകരുടെയും സുഹൃത്തുക്കളുടെയും കുടുംബ സംഗമം ഉദ്ഘാടനം വയലാർ രവി എംപി.

9.30 AM

കൂർക്കഞ്ചേരി ജെപിഇഎച്ച് സ്കൂൾ

Share
Facebook
Twitter

സിഐടിയു ജില്ലാ കമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന തൊഴിലാളി കലാമേള ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.സി. മൊയ്തീൻ, സമാപന സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി സി. രവീന്ദ്രനാഥ് 4.30.

9.30 AM

തൃശൂർ ഡിസിസി ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

രാജീവ് ഗാന്ധി ജന്മദിനാചരണം.

10.00 AM

തൃശൂർ പിഡബ്ല്യുഡി കോൺഫറൻസ് ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

ബുദ്ധിസ്റ്റ് കൾച്ചറൽ ഫോറം ധർമ്മ പ്രഭാഷണം – ഭിക്കുബനേജി വിനയ രക്തിത

10.00 AM

എടക്കളത്തൂർ ദേശീയ വായനശാലാ പരിസരം ഐശ്വര്യ

Share
Facebook
Twitter

എടക്കളത്തൂർ മേഖല കോൺഗ്രസ് – ഇന്ദിരാജി കുടുംബ സംഗമം. ഉദ്ഘാടനം എഐസിസി സെക്രട്ടറി പി.സി.വിഷ്ണുനാഥ്

10.00 AM

തൃശൂർ സത്യസായി സേവാസമിതി

Share
Facebook
Twitter

സൗജന്യ മെ‍ഡിക്കൽ ക്യാംപ്, വേദപാരായണം, ഭജന 5.00.

10.00 AM

പൂങ്കുന്നം ജ്ഞാനോദയം ഗ്രന്ഥശാല ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

ജനപക്ഷ ബാങ്കിങ് ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്

10.00 AM

വടക്കാഞ്ചേരി ഗവ. ഗേൾസ് എൽപി സ്കൂൾ(ആനപ്പറമ്പ് സ്കൂൾ)

Share
Facebook
Twitter

വടക്കാഞ്ചേരി സർവീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് പൊതുയോഗം.

10.00 AM

തൃശൂർ മിഷൻ ക്വാർട്ടേഴ്സ് ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം

Share
Facebook
Twitter

ഫ്ലെയിങ് ബേർഡ് ബാഡ്മിന്റൺ ക്ലബിന്റെ ജില്ലാ ഷട്ടിൽ ബാഡ്മിന്റൺ ടൂർണമെന്റ് ഉദ്ഘാടനം.

10.00 AM

പാട്ടുരായ്ക്കൽ പെൻഷൻ കേന്ദ്രം

Share
Facebook
Twitter

തൃശൂ‍ർ ഗൗഡ സാരസ്വത ബ്രാഹ്മണ സഭ കൊങ്കണി ദിനാചരണം

10.00 AM

തൃശൂർ ടൗൺ ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

ലോക തേനീച്ചദിനാഘോഷം ‘തേനുത്സവം’ , സമാപന സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി വി.എസ്. സുനിൽകുമാർ 3.00.

11.00 AM

തൃശൂർ അരിയങ്ങാടി സ്കൈസ്റ്റാർ റസിഡൻസി

Share
Facebook
Twitter

ഹെറിറ്റേജ് സൊസൈറ്റി ഓഫ് കേരള പൊതുയോഗവും സൗജന്യ സ്റ്റാംപ് – നാണയ പ്രദർശനവും.

11.00 AM

തൃശൂർ കൊക്കാലെ ഗ്രൗണ്ട് ശക്തൻ നഗർ മൈതാനം

Share
Facebook
Twitter

സപ്ലൈകോ ഓണം – ബക്രീദ് ജില്ലാ ഫെയർ ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.സി. മൊയ്തീൻ.

11.00 AM

ഒല്ലൂർ കോർപറേഷൻ ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

കെഎസ്ഇബി കരാർ തൊഴിലാളി ഫെഡറേഷൻ (കെകെടിഎഫ്) സംസ്ഥാന ഭാരവാഹികൾക്കു സ്വീകരണം. എൻ.കെ. പ്രേമചന്ദ്രൻ എംപി.

2.00 PM

തൃക്കൂർ ഗ്രാമീണ വായനശാലാ ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

പിഎസ്‌സി സൗജന്യ പരീക്ഷ പരിശീലന ക്ലാസ്.

2.00 PM

മുള്ളൂർക്കര എൻഎസ്എസ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ

Share
Facebook
Twitter

വിനോദ് നീട്ടിയത്തിന്റെ ‘മുള്ളൂർക്കര വഴി കാഞ്ഞിരശേരിക്ക്’ കഥാസമാഹാരത്തിന്റെ പ്രകാശനം നടൻ നിയാസ് ബക്കർ.

2.00 PM

വടക്കാഞ്ചേരി ജയശ്രീ ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

പോളിമർ കെമിസ്ട്രിയിൽ ഡോക്ടറേറ്റ് നേടിയ പി.കെ.ബിജു എംപിക്കു പൗരാവലിയുടെ സ്നേഹാദരണം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.സി.മൊയ്തീൻ.

2.00 PM

തൃശൂർ ചെമ്പൂക്കാവ് ജവഹർ ബാലഭവൻ ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

നാഷണൽ ലേബർ പാർട്ടി സംസ്ഥാന കൺവൻഷൻ ഉദ്ഘാടനം ഇ. മാണിക്യവേലു ചെന്നൈ.

2.00 PM

തൃശൂർ പഴയനടക്കാവ് തെക്കേമഠം ലക്ഷ്മി മണ്ഡപം

Share
Facebook
Twitter

കേരള അൺ എയ്ഡഡ് സ്കൂൾ ടീച്ചേഴ്സ് ആൻഡ് സ്റ്റാഫ് യൂണിയൻ വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് ദാന സമ്മേളനം ആദരം. മന്ത്രി സി. രവീന്ദ്രനാഥ്.

2.30 PM

നടത്തറ അവിണിശേരി എൻഎസ്എസ് കരയോഗം ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് സമർപ്പണം.

2.30 PM

പറവട്ടാനി വിമലനാഥാ പാരിഷ് ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

കേരള കാത്തലിക് ബിഷപ്സ് കോൺഫറൻസ് തൊഴിലാളി സംഘടന കേരള ലേബർ മൂവ്മെന്റ് അതിരൂപതതല ജനറൽ ബോഡി യോഗം ഉദ്ഘാടനം ആർച്ച് ബിഷപ് മാർ ആൻഡ്രൂസ് താഴത്ത്.

3.00 PM

കുന്നംകുളം വ്യാപാര ഭവൻ

Share
Facebook
Twitter

ജിഎസ്ടി ബോധവൽക്കരണ സെമിനാർ.

3.00 PM

കുന്നംകുളം ഗവ. ബോയ്സ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ഓഡിറ്റോറിയം

Share
Facebook
Twitter

ഫെസ്റ്റിവൽ കോഓർഡിനേഷൻ കമ്മിറ്റിയുടെ മേഖല സമ്മേളനം.

4.00 PM

സാഹിത്യ അക്കാദമി ചങ്ങമ്പുഴ ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

കെ.പി.ഗോപാലകൃഷ്ണൻ രചിച്ച രണ്ടു പുസ്തകങ്ങളുടെ പ്രകാശനം.

4.00 PM

അയ്യന്തോൾ അപ്പൻ തമ്പുരാൻ സ്മാരക വായനശാല

Share
Facebook
Twitter

വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് സമർപ്പണം.

4.30 PM

തൃശൂർ കിഴക്കേക്കോട്ട കാൽഡിയൻ കോളജ് ഹാൾ

Share
Facebook
Twitter

കൽദായസഭയുടെ ഇന്ത്യയിലെ മുൻ പാത്രീയർക്ക പ്രതിനിധി മാർ തിമൊഥെയൂസ് അനുസ്മരണ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം മാർ ജേക്കബ് തൂങ്കുഴി, ആർച്ച് ബിഷപ് ഡോ. മാർ അപ്രേം.

5.00 PM

വിലങ്ങന്നൂർ സെന്റർ

Share
Facebook
Twitter

യുഡിഎഫ് ഒല്ലൂർ നിയോജക മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി സായാഹ്ന സദസ്. ഉദ്ഘാടനം തേറമ്പിൽ രാമകൃഷ്ണൻ. വൈകിട്ട്.

5.30 PM

തൃശൂർ നാട്യഗൃഹം

Share
Facebook
Twitter

രംഗചേതനയുടെ രാജു കൂർക്കഞ്ചേരി അനുസ്മരണ പ്രഭാഷണം – ഡോ. വിജയരാഘവൻ, നാടകം – മുടുഞ്ഞ കുളി 6.30.

6.30 PM

തൃശൂർ റീജനൽ തിയറ്റർ

Share
Facebook
Twitter

തൃശൂർ ഫൈൻ ആർട്സ് സൊസൈറ്റി നാടകം – ഉത്രം തിരുനാളിന്റെ കൽപ്പനപോലെ (വടകര വരദ).

7.00 PM

എടക്കളത്തൂ‍ർ ശ്രീരാമചന്ദ്ര യുപി സ്കൂൾ ഓഡിറ്റോറിയം

Share
Facebook
Twitter

ദേശാഭിമാനി കലാകായികവേദി സംസ്ഥാന പ്രഫഷണൽ നാടകോത്സവം. നാടകം – എംടിയും ​ഞാനും (വടകര കാഴ്ച).